![Huỳnh Vinh Nam – Dành cả thanh xuân cùng USTH Huỳnh Vinh Nam – Dành cả thanh xuân cùng USTH](https://usth.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/z5532078499581_69d95d1b97cabb0d8cfec2fed19d3ec5-555x370.jpg)
Huỳnh Vinh Nam – Dành cả thanh xuân cùng USTH
Gắn bó cùng USTH từ năm 18 tuổi, Huỳnh Vinh Nam là cựu sinh viên khóa 7, ngành Công nghệ thông tin - Truyền thông, cựu … chi tiết
Trường đại học
khoa học và công nghệ
Hà nội
Gắn bó cùng USTH từ năm 18 tuổi, Huỳnh Vinh Nam là cựu sinh viên khóa 7, ngành Công nghệ thông tin - Truyền thông, cựu … chi tiết
5 năm gắn bó với USTH (3 năm hệ Đại học và 2 năm hệ Thạc sĩ) là bước đệm vô cùng quan trọng giúp mình nhận được học bổng này. Một trong những kỹ năng mình được rèn luyện nhiều nhất là khả năng suy nghĩ đọc lập và ý thức tự học cao. Việc tự học, tự đọc, tự nghiên cứu đóng vai trò nòng cốt giúp mình nắm chắc kiến thức căn bản cũng như mở rộng, nhất là trong ngành ICT, nơi mà sự thay đổi diễn ra từng ngày, từng giờ. Nhờ đó, mình hoàn toàn tự tin khi nộp hồ sơ hay trong các buổi phỏng vấn học bổng.
Cựu sinh viên ngành Công nghệ thông tin và Truyền thông
Đăng ký tư vấn